Grunnskóli Snæfellsbæjar

Ritað .

Grunnskóli Snæfellsbæjar tókst snemma á við innleiðinguna og er á fleygiferð. Lestur á almenna hlutanum hófst fyrir um ári síðan, rétt fyrir páska 2012. Sérstaklega var horft á kafla 2, 7, 8 og 9. Vinna hófst stax á starfsdegi eftir páska og á fleiri starfsdögum eftir það.

Grunnskóli Snæfellsbæjar tókst snemma á við innleiðinguna og er á fleygiferð. Lestur á almenna hlutanum hófst fyrir um ári síðan, rétt fyrir páska 2012. Sérstaklega var horft á kafla 2, 7, 8 og 9. Vinna hófst stax á starfsdegi eftir páska og á fleiri starfsdögum eftir það.

Fyrst var tekist á við grunnþættina (blandaðir hópar) en síðan við kafla 7 um nám og kennslu og kafla 8 um inntak náms (stigskiptir hópar). Viðmiðunarstundaskrá var tekin sérstaklega til umfjöllunar. Námsmatið var reifað en geymt um sinn. 

Vinnan við grunnþættina leiddi í ljós að í skólanum var að mörgu leyti unnið að sama marki og tilgreint er í kafla 2 en einnig kviknaði vilji til að gera betur að ýmsu leyti. Nýjar skólareglur voru ræddar, samþætting námsgreina og kennslufræði. 

Hér fyrir neðan getur að líta ýmis vinnuskjöl sem notuð hafa verið við vinnuna í Grunnskóla Snæfellsbæjar: 

Kærar þakkir til Magnúsar Þórs skólastjóra fyrir sendinguna. 

 

 

А "Скачать прогу для накрутки в тюряге скачать"если так, некоторые из вас расстанутся со своими скальпами еще до заката солнца.

Когда мы добрались до плантации Безансонов, было не очень "Песня улыбка скачать минусовку"поздно, полночь еще не наступила.

закричал он, схватил плюмаж и "Скачать песни игоря растеряева"швырнул его на землю.

Надо попробовать добраться до воды.

Слуги не откажутся рассказать вам ее всю с "Скачать смуглянка песни"начала до конца, но только шепотом.

Каждый день Луиза много раз поднималась "Скачать блич игры на телефон"на асотею и смотрела на дорогу, где она впервые увидела свою соперницу.